✅ที่ดินโซนป่าแดด ใกล้วัดป่าแดด ติดถนน 3 ด้าน เนื้อที่ดิน 515 ตรว (ID: LSMC1415)

  Tumbon Pa Daet District Mueang Chiang Mai Province Chiang Mai

Price 16,480,000 Baht

Price per Square Wa 0 Baht

For SALE

 1 Bedroom
 1 Bathroom
 Parking 1 car

📣✅ที่ดินโซนป่าแดด ใกล้วัดป่าแดด ติดถนน 3 ด้าน
เนื้อที่ดิน 515 ตรว
เสนอราคา 32,000/ตรว
ปรับถมเรียบร้อย
ผืนสวย เหมาะสร้างอาคารหอพักหรือทาวเฮาส์ขาย
เหมาะลงทุน
หน้ากว้าง 56 เมตร
ลึก 48