✅ที่ดิน เชียงใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า วันนิมมาน และ ถ. นิมมานเหมินทร์ เพียง 1.3 กม. ขนาด 1 ไร่ 1 งาน 59 ตารางวา (559 ตารางวา) (ID: LSMC2098)

  分区 - 区 - 省 -

价格 50,869,000 泰铢

每平方哇价格 0 泰铢

出售

 1 卧室
 1 浴室
 停车 1 辆车

✅ที่ดิน เชียงใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า วันนิมมาน และ ถ. นิมมานเหมินทร์ เพียง 1.3 กม. ขนาด 1 ไร่ 1 งาน 59 ตารางวา (559 ตารางวา)
เหมาะแก่การพัฒนา โรงแรม คอนโด หรือ บ้านพักอาศัย อพาร์ทเม้นท์

เดินทางสะดวก อยู่หลังปั้ม เอสโซ่ ตรงกันข้ามวัดเจ็ดยอด ที่ตั้งที่ดินอยู่ห่างจากปากซอยถนนศิริธรเชื่อมถนนซุเปอร์ไฮเวย์เพียง 250 เมตร
ตรงปากซอยมี 7-11 เข้าออกได้สองทาง ปากซอยอีกฝั่งเชื่อมไปยังสี่แยกข่วงสิงห์
สภาพภายในถนนศิริธรฝั่งที่ตั้งที่ดิน เงียบสงบ เหมาะแก่การพักผ่อน และอยู่อาศัย
ด้านหน้าติดถนนศิริธร กว้าง 28.79 เมตร ลึกประมาณ 70 เมตร

ผังเมืองเป็นประเภทที่อยู่อาศัยหนาแน่นปานกลาง ก่อสร้าง โรงแรม อาคารชุดพักอาศัยรวม หอพัก ร้านอาหาร ความสูงไม่เกิน 15 เมตร และห้ามก่อสร้างอาคารขนาดใหญ่ (เกินหลังละ 2,000 ตร.ม.)

ใกล้แหล่งท่องเที่ยว ที่กินที่ชอปปิ้ง
1.2 กม. จากศูนย์การค้า เมญ่า (Maya) (เดิน 15 นาที, ขับรถ 3 นาที)
1.3 กม. จากศูนย์การค้า วันนิมมาน (One Nimman) (เดิน 16 นาที, ขับรถ 3 นาที)
1.3 กม. จากถนนนิมมานเหมินทร์ (เดิน 16 นาที, ขับรถ 3 นาที)
1.4 กม. จากกาดธานินทร์ (ขับรถ 4 นาที, เดิน 17 นาที)
1.9 กม. จากคูเมืองเชียงใหม่ (ขับรถ 5 นาที, เดิน 23 นาที)
2.7 กม. จากมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ขับรถ 10 นาที)
3.5 กม. จากสวนสัตว์เชียงใหม่ (ขับรถ 10 นาที)
5.6 กม. จากสนามบินเชียงใหม่ (ขับรถ 14 นาที)

ราคาขายตารางวาละ 91,000/ตรว.บาท รวม 50,869,000 ล้านบาท

🍀☘️🌿🌺🌻🌼
———————————————————
REAL ESTATE IN CHIANG MAI
🔶KUMUANG PROPERTIES
ติดต่อ โทรจอง / Contact:

🔶 +66625465828 (โบว์) Bo
Line: bowbownapat
Click Add Line👉http://line.me/ti/p/~bowbownapat

🔶 +66625476978 (เจน) Janny
Click Add Line👉🏻 https://line.me/ti/p/t6EyfAg-Ji

Facebook Page:
For Sale: https://www.facebook.com/kumuangproperties/

For Rent: https://www.facebook.com/rent.kumuangproperties.chiangmai/

#บริการทำการตลาด #บริหารรับฝากซื้อขายเช่าอสังหาริมทรัพย์เชียง
#อสังหาริมทรัพย์เชียงใหม่ #ขายบ้าน #ซื้อบ้าน #ที่ดินเชียงใหม่ #คอนโดเชียงใหม่ #บ้านเชียงใหม่

#chiangmai #realestate
#Houseinchiamai #realestatechiangmai
#homeforsale #homeforrent #condoforrentchiangmai

出售

ที่ดินทำเลทองในย่านเจ็ดยอด อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่

7,000,000฿
 LSMC2243
1
1
1

出售

ที่ดินแบ่งแล้ว ในย่านเจ็ดยอด อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ ทำเลทอง

5,120,000฿
 LSMC2246
1
1
1

出售

ที่ดินทำเลดี 678ตร.ว. เหมาะสำหรับสร้างอพาร์ทเม้นและหอพักใกล้มหาวิทยาลัยราชภัฎเชียงใหม่ เพียง 800 เมตร

42,714,000฿
 LSMC2418
1
1
1