ที่ดินทำเลดี 348 ตร.ว. บ้านบ่อปุ๊ ต.ดอนแก้ว อ.แม่ริม ใกล้กองพันสัตว์ต่าง แยกดอนแก้ว (ID: LSMR2822)

  分区 - 区 - 省 -

价格 6,090,000 泰铢

每平方哇价格 17,500 泰铢

出售

ที่ดินทำเลดี 348 ตร.ว. บ้านบ่อปุ๊ ต.ดอนแก้ว อ.แม่ริม ใกล้กองพันสัตว์ต่าง แยกดอนแก้ว

ราคา ตร.ว.ละ 17,500 บาท
เนื้อที่ 348 ตร.ว.
ค่าใช้จ่ายในการโอนคนละครึ่ง
เหมาะสำหรับสร้างบ้านอยู่อาศัย เก็งกำไร

สถานที่ใกล้เคียง
บ้านบ่อปุ๊
แมคโครแม่ริม
กองพันสัตว์ต่าง
กองพลทหารราบที่ 7

出售

ที่ดินติดแม่น้ำปิง 532ตารางวา ต.ดอนแก้ว อ.แม่ริม ใกล้ศูนย์ราชการ ศาลากลาง โรงพยาบาลนครพิงค์

23,000,000฿
 LSMR3902
1
1
1

出售

ที่ดินแปลงงามๆติดแม่น้ำปิง 2 ไร่ ไม่ต้องถม ต.เหมืองแก้ว อ.แม่ริม เชียงใหม่

26,000,000฿
 LSMR4173
1
1
1

出售

已售

ที่ดินขนาด 250 ตารางวา เหมาะสำหรับสร้างบ้าน ที่อยู่อาศัย เข้าออกง่ายไม่มีส่วนกลาง ดอนแก้ว แม่ริม เชียงใหม่ ก่อนถึงโรงพยาบาลนครพิงค์

4,375,000฿
 LSMR4621
1
1
1