ขายที่ดิน ย่านเจ็ดยอด บ้านเก่า 2 นอน 3น้ำ (ID: LSMC8215D)

  分区 - 区 - 省 -

价格 7,500,000 泰铢

每平方哇价格 60,975 泰铢

出售

ขายที่ดิน ย่านเจ็ดยอด บ้านเก่า 2 นอน 3 น้ำ
หน้ากว้างติดถนน 18 ม.
เนื้อที่ 123 ตารางวา
ที่ดินเหมาะทำหอพัก
หรือทำบ้านอยู่ในเมือง
ที่ดินอยู่ใกล้ห้างเมญ่า
ราคา 7.5 ล้านบาท

出售

✅ที่ดิน เชียงใหม่ ใกล้ห้างเมญ่า วันนิมมาน และ ถ. นิมมานเหมินทร์ เพียง 1.3 กม. ขนาด 1 ไร่ 1 งาน 59 ตารางวา (559 ตารางวา)

50,869,000฿
 LSMC2098
1
1
1

出售

ที่ดินทำเลทองในย่านเจ็ดยอด อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่

7,000,000฿
 LSMC2243
1
1
1

出售

ที่ดินแบ่งแล้ว ในย่านเจ็ดยอด อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ ทำเลทอง

5,120,000฿
 LSMC2246
1
1
1