ขายที่ดินพร้อมบ้านเดี่ยวในโครงการเวิลด์คลับแลนด์ ทำเลศักยภาพ ใกล้เมืองเชียงใหม่ พร้อมบรรยากาศเงียบสงบ เหมาะสำหรับอยู่อาศัยหรือลงทุนในระยะยาว (ID: LSHD9618D)

  分区 - 区 - 省 -

价格 15,239,000 泰铢

每平方哇价格 49,000 泰铢

出售

ขายที่ดินพร้อมบ้านเดี่ยวในโครงการเวิลด์คลับแลนด์ ทำเลศักยภาพ ใกล้เมืองเชียงใหม่ พร้อมบรรยากาศเงียบสงบ เหมาะสำหรับอยู่อาศัยหรือลงทุนในระยะยาว

ราคา 15,239,000 บาท
ราคาขาย 49,000 บาทต่อตารางวา
ขนาดที่ดิน 311 ตารางวา
หน้ากว้างประมาณ 49 เมตร ลึก 25 เมตร
ค่าโอนคนละครึ่ง

โครงการเวิลด์คลับแลนด์ เป็นหนึ่งในทำเลศักยภาพของจังหวัดเชียงใหม่ โดดเด่นด้วยการออกแบบพื้นที่อยู่อาศัยให้กลมกลืนกับธรรมชาติ มีความเป็นส่วนตัวสูง พร้อมสิ่งแวดล้อมที่ปลอดภัยและน่าอยู่ เหมาะทั้งสำหรับผู้ที่มองหาบ้านสำหรับอยู่อาศัย หรือผู้ที่ต้องการลงทุนอสังหาริมทรัพย์ในระยะยาว

สถานที่ใกล้เคียง
สนามกอล์ฟหางดง 5 นาที
โรงเรียนนานาชาติลานนา 7 นาที
บิ๊กซีแม่เหียะ 8 นาที
โรงพยาบาลเชียงใหม่ใกล้หมอ 10 นาที
สนามบินนานาชาติเชียงใหม่ 15 นาที
เซ็นทรัลแอร์พอร์ตพลาซ่า 15 นาที
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 20 นาที

สนใจนัดชมบ้าน หรือต้องการข้อมูลเพิ่มเติม
Kumuang Properties Co., Ltd.
Website: https://kumuangproperties.com/

Line ID: @kumuang
คลิก: https://lin.ee/aZt6O7r

Call / Line / WhatsApp:
093-0429054, 094-714-5355, 062-5465828

Facebook Page:
For Sale: https://www.facebook.com/kumuangproperties/
For Rent: https://www.facebook.com/rent.kumuangproperties.chiangmai/

YouTube: https://www.youtube.com/@kumuangproperties

บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทั่วเชียงใหม่
กรุณานัดหมายล่วงหน้า 1 วัน

出售

⛰ขายที่ดินใกล้พืชสวนโลก 423 ตรว ยกแปลง 6.5 ล้าน.

6,500,000฿
 LSHD1971
1
1
1